One, kutoka studio kumi na tano hii ni VOA Express. Hujambo msikilizaji wa VOA Express mahala popote pale unapotusikiliza, karibu katika matangazo haya ya dakika 30 yanayokuja kila siku ya Jumatatu mpaka Ijumaa, kutoka studio 15 hapa Washington DC. Basi hii leo ikiwa ni Januari 15 mwaka huu wa 2024, hapa studio mimi ni Mkamiti Kibayasi, lakini pia sipo peke yangu na mimi naitwa Patrick Ndwimana. Ni furaha tena kukutana na wasikilizaji wetu, uh, wale wasikilizaji wanaopenda kipindi cha VOA Express, lakini vilevile vile kukutana na wewe Mkamiti Kibayasi baada ya muda mrefu mm -hmm, nikiwa likizo. Basi leo tupo tena kazini, tumerudi kuwaletea mambo tofauti, tukianzia wapi? Tuna mengi, tutaangalia masuala ya kombe la mataifa ya Afrika AFCON yanayoendelea, timu hali mpaka sasa iko vipi na tunaelekea wapi, tutarajie nini? Maanake bado tuna siku kadhaa. Hali kadhalika, leo siku ya Jumatatu ni siku muhimu sana hapa nchini Marekani, ni siku ya kumwenzi Martin Luther King Jr. yeye alikuwa ni mwanaharakati wa haki za kiraia hapa nchini Marekani anajulikana sana sio tu hapa Marekani lakini ulimwenguni kote, kama ni mtu ambaye alipigania zaidi uhuru wa Wamarekani weusi wa na kwa kutumia njia ambazo uh, ni njia za amani, wanasema non -violent protest, na atakumbukwa zaidi sana kwa uh, ile ndoto yake ambayo alikuwa nayo zaidi, alikuwa asema, alitoa hotuba kubwa sana ambayo alikusanyisha mm -hmm. watu wengi sana i have a dream Alikuwa na ndoto ya kuona Wamarekani wote wakiwa na haki sawa haswa. Naifahamike kwamba uh, alikufa kutokana na kupigwa risasi hapo April 4 mwaka 1968 akiwa na umri wa miaka 39, na leo Januari 15, kama angekuwa hai basi angeadhimisha mwaka wa 95 tangu kuzaliwa kwake na siku kama hii kunakuwa na shughuli mbalimbali hasa za kujitolea wahisani. Mfano, hata uh, rais Biden leo atashiriki katika uh, shughuli za kusaidia. Ni shughuli ambazo zimeandaliwa na uh, shirika linaitwa Hunger Relief Organization, itakuwa ni huko Philadelphia. Ni kwa mwaka wa tatu mfululizo ni ambapo watu wanakusanyika kuweza kujitolea kuwasaidia wengine. Ni katika hali ya kumwenzi uh, Dr. Martin Luther King huyu, uh, mwanaharakati wa haki za binadamu haki za kiraia, lakini vile vile alikuwa mchungaji haswa. Basi tuangazie sasa, eh, maswala yale kama nilivyokueleza punde, ni fainali za kombe la mataifa Afrika, maarufu AFCON ambapo kama tunavyofahamu kuna timu takriban ishirini na nne zikiwa na ndoto za kutawazwa mabingwa wa Afrika. Mashindano haya msikilizaji, yatakomea pale Februari Uh, kumi na moja na kama tunavyojua yalianza Januari kumi na tatu, na tunaona kwamba uh, katika siku ya leo ya Januari 15, uh, kuna Senegal ambayo itapambana na Gambia. Hali kadhalika kuna Cameroon na Guinea, lakini ili kujua haya yote mbali iko vipi katika viwanja huko Ivory Coast, ninaye hapa mwanamichezo kutoka Tanzania Victor. Karibu sana Victor Asante sana kutoka Marekani. Hii ni VOA, <coughs> idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika, Voice, Voice of America. Asante sana Victor. Haya basi, uh, tunavyoangalia timu hizi za leo, tupatie basi, uh, uchambuzi wako kidogo kuhusiana na kile ambacho unachofahamu katika masuala ya michezo. Nadhani nadhani leo tena tunaingia katika siku ya pili baada ya AFCON kuanza na nadhani mechi ya leo ambayo itakuwa nzuri zaidi itakuwa ni mechi baina ya majirani, kati ya Senegali na Gambia. mm -hmm. Kwa sababu ya upinzani ambao wanao na ukaribu wa nchi yao, na nadhani ita, itaenda kuwa mechi nzuri kwa siku ya leo na na nadhani ndio. mm. Na, kwa upande wa Cameroon na Guinea hapo, wewe unaona vipi? Nadhani itakuwa ni mechi nzuri pia, na nadhani na kutakuwa kuna ushindani zaidi kwa sababu kadri siku zinavyozidi kwenda mataifa mengi ya Kiafrika anazidi kuimarika kwenye upande wa, wa mpira na uwekezaji na nadhani itaenda pia kuwa mechi nzuri sana. Naam, mimi ni Patrick hapa ndikuulize kuhusu mechi za jana uh, inaonekana uh, mashabiki wengi wa soka wanasema kulikuwa na uh, kitu cha kushangaza. Mfano uh, mchezo kati ya Ghana na Cap Verde. Cap Verde ni timu ndogo, lakini imeshinda Ghana ambayo ina historia kubwa katika soka la Afrika hata duniani. Misri na Msumbiji waliigawa uh, walikwenda sare ya mbili kwa mbili. Hapo sijui, si unasema nini? Nadhani, nadhani watu wanashindwa tu kutoa heshima ya mchezo wa mpira na kuangalia maendeleo ambayo yanakuwa amefanyika sana. Cape Verde, nadhani Cape Verde alianza kuonyesha kwamba ni surprise package kuanzia AFCON iliyoisha, kwa maana wachezaji wake wana commitment, wana uwajibikaji na wanajituma na wanajua kutimiza majukumu, na sikushangazwa na matokeo ambayo Cape Verde amepata kwa Ghana kwa sababu always kwenye AFCON lazima kuwa kuna surprise package na nadhani surprise package ya msimu huu itakuwa ni Kevede tu kama msimu ulioisha wa AFCON. Na nadhani kwenye mechi ya ya Misri na Msumbiji ni basi tu mpira ulikataa ku-, ku kutii tu, lakini Msumbiji alistahili kupata matokeo, kwa sababu alikuwa kammeneji Misri kwenye kila kitu. Nadhani mpira tulikataa, lakini nadhani ilikuwa ni hivyo lakini uh, Victor, katika hili uh, grupu C ambalo linaangaliwa uh, kwa makini hii leo, je, kuna kuna miujiza yote tunaweza pia tukaiona kati ya uh, Algeria na Angola? <laughs> Tutegemee hivyo kwa tabia ya mpira, tutegemee hivyo kwa tabia ya mpira, kama tu Angola watachagua kuanza kumuheshimu Algeria, kwa sababu ukienda kwenye makaratasi na kwenye takwimu, Algeria ni bora kuliko Angola lakini nampa matokeo Algeria zaidi kupata matokeo kuliko Angola, lakini kama Angola watakuwa wata, wata na commitment, na watatumia wata nafasi ambazo watazitengeneza, nadhani wanaweza wakapata matokeo, kwa sababu sasa hivi katika mpira kila kitu kinawezekana kulingana na kikosi kilichoitwa na baadhi ya wachezaji ambao wanacheza ligi ya, ya ligi daraja la pili la la tatu pale Ureno nadhani ni wachezaji ambao watakuja kuongeza changamoto kwenye kikosi cha timu ya taifa ya Angola. Kwa hiyo natazama kuwa mchezo mgumu kwa sababu ni mchezo wa kwanza na ni mchezo ambao utaweza ukatoa taswira halisi ya nani ambaye anaweza kaenda au nani ambaye anaweza kaongoza kundi. Mm. Kwa hiyo natazama itakuwa ni mechi nzuri na surprise pia inaweza katokea kwenye mechi za leo. Eh. -e -e. Ni kama surprise ya jana tu ya Nigeria na yenyewe inaweza katokea tu surprise ya aina hiyo. Aye, basi tutaendelea kufuatilia tujue surprise hizo zitatokea wapi. Cameroon na Guinea watachuana leo, Senegal na Gambia, a wote wako katika group C. Na kesho tarehe Januari 16 kama tunavyofahamu watakuwa Tunisia na Namibia; hali kadhalika Mali na South Africa. Hapo napo mambo yatakuwa makali. Basi tutazidi kuwasiliana Victor. Shukrani sana kutoka huko Tanzania kwa kuwa nasi katika VOA Express. Tupate burudani ya muziki moja kwa moja basi Namkaribisha huyu mwanamuziki Santano, anakwambia peke yangu, niko na wapenzi wanisaliti, nikawa na marafiki <muchos> warafikini, naishi na ndugu ambao hawapendi kuna ni napenda sana na jali sana na punguza, nimekona oh, wapenzi kamiti sentano ameamua kubaki peke yake, sababu anasema alikuwa na wapenzi waliomsaliti, marafiki nao hivyo hivyo, basi ameamua kubaki peke yake. Ni VOA Express moja kwa moja kutoka jiji kuu la Marekani, Washington DC. Marekani hapa Washington DC na maeneo mengine kuna kibaridi kikali kweli kweli kweli kweli. Mm-hmm. Leo tuna snow hapa Washington DC. Basi kama alivyosema baridi ni kali, lakini pia hapa studio mambo yanaenda vizuri sana. VOA Express inakuletea habari moto moto zinazoambatana pia na burudani ya muziki ambapo tunapiga uh, muziki kutoka kwa wanamuziki mbalimbali. Baadaye kidogo pia tutakuchezea uh, mwanamuziki Fiona Bridget, Fiona, hali kadhalika basi, okay. Uh -huh. Kabla ya kuenda kwenye masuala ya muziki na masuala ya habari za dunia uh, kidogo tuzungumzie kuhusu habari ya uh, huyu uh, anaitwa Lizzie Wanyoike huyu ni mwasisi wa uh, chuo chuo cha uh, huko Nairobi kinaitwa Nairobi Institute of Business Studies. Uh, huyu Lizzy ni mwanamke sababu express unajua, huwa tunazungumzia sana masuala ya wanawake, mwanamke huko Kenya ambaye amechangia zaidi katika masuala ya elimu amefariki jana Jumapili akiwa na umri wa miaka 72. Eh, familia yake imetangaza kuhusu kifo hicho chake, lakini zaidi huyu atakumbukwa kwamba ni mtu sio tu alikuwa akiwekeza kwenye masuala ya ya, ya elimu, lakini aliwekeza pia kwenye masuala ya biashara. Alikuwa na hoteli moja anaitwa Emory Hotel vilevile vile, na alichangia pia kwenye shule za msingi na sekondari. Na huyu uh, Lizi wa Nyoike uh, hapa wanazungumza kwamba alipoanzisha hili shule hii shule hii Nairobi Institute of Business Studies Alianza na mtaji wa milioni shilingi milioni kumi mm -hmm. Na wakati huo uh, walikuwa wanafunzi ishirini na watano tu. Mm -hmm. Na sasa, hivi, sasa wanafunzi leo wanafunzi wanasema uh, baada ya kuanzisha hii Nairobi Institute of Business Studies sasa, shule hii imekuwa na matawi katika mji wa Thika, Nairobi Central Business District, CBD, huko Kimbo, Ruiru na huko Ongata Rongai. Sasa leo jumla ni wanafunzi elfu saba nastahili kupewa pongezi na pia uh, tuseme rest in peace, kwa sababu pia pamoja na umri ulioutaja, lakini bado kifo kinapotokea uh, ni kwamba mtu anaonekana tu bado ameenda akiwa uh, tuna mhitaji bado, bado ni kijana, ni kijana na kwa sababu pia tunaangalia upande mwingine, alikuwa ni mhamasishaji katika masuala ya elimu. Bado alikuwa akihitajika sana ili kuweza kuhakikisha kwamba uh, swala la elimu linasonga mbele kote kwa vijana sichana na wavulana hasa wakati huu ambapo tuko katika teknolojia mpya ya maswala ya elimu. Utumiaji wa kompyuta umezidi kushamiri katika maswala ya elimu haya. Hata serikali ya Kenya imetoa rambirambi. Msemaji wa serikali Isaac Maura amesema kwamba naye anaomboleza kifo cha Wanyoike akisema kwamba alikuwa sio tu, uh, kama vile, uh, mwalimu kwenye maswala ya elimu, lakini vile vile alikuwa ni mtu ambaye E, anakuwa na mfano mfano kwa wanawake wengine na watu wengine ambao wanaendeleza e, elimu huko Kenya. Tumejitahidi kutafuta e, waalimu ambao ukuweza kuzungumzia e, kifo cha e, Lizi Wanyoike na wanafunzi ambao pengine walinufaika kuona na kwenye juhudi zake za kuanzisha hiki chuo lakini hatukuweza kufanikiwa. Kwa hiyo, rambirambi zetu kwa familia yake na kwa Wakenya wote sababu walikuwa na mchango mkubwa sana katika masuala ya elimu lakini vilevile kwenye masuala ya biashara. Haya, msikilizaji, unaendelea kusikiliza matangazo ya VOA Express kutoka hapa studio namba 15 za idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika VOA inayotangaza kutoka Washington DC. Unaweza kufuatilia matangazo haya live kupitia mtandao wetu wa voaswahili.com. Hali kadhalika, unaweza pia kutufuatilia kupitia redio zetu shirika zinazopatikana katika eneo lililopo Afrika Mashariki na kati pamoja na maziwa makuu. Basi kaa tayari kupata habari muhimu za Wakomoro walipiga kura katika uchaguzi wa rais Jumapili, huku rais wa sasa Azali Asumani akisema ana imani kupata ushindi, wakati upinzani unadai kulikuwa na udanganyifu katika uchaguzi. Viongozi kadhaa wa upinzani katika visiwa vya bahari ya Hindi walikuwa wamewataka wapiga kura kususia uchaguzi huo ambapo wagombea watano wamejitokeza dhidi ya Asumani mwenye umri wa miaka 65 kushika nafasi hiyo ya juu. Katika habari nyingine ni kwamba mkuu wa zamani wa wafanyakazi katika jeshi la Burkina Faso ambaye alifutwa kazi mwezi Oktoba ametekwa nyara kutoka nyumbani kwake na watu wasiojulikana waliokuwa na silaha, vyanzo karibu naye vimeeleza. Jumatatu walifunga vitongoji, wakaizingira nyumba yake kabla ya kumchukua, chanzo cha usalama kilicho karibu na mkuu huyo wa zamani wa polisi kiliambia AFP. Luteni Kanali Evrald Somda alichukuliwa Jumaapili kutoka nyumbani kwake katika mji mkuu wa Wagadugu, iliongeza taarifa hiyo. Hatujui kama ni kukamatwa kwa amri ya jeshi au mamlaka ya mahakama au kama ni utekaji nyara mwingine, chanzo kingine kilicho karibu na Somda kilieleza kwa jamii. na jeshi la Israeli lilifanya mashambulizi mapya ya anga kote ukanda wa Gaza, wakati wizara ya afya inayoendeshwa na Hamas huko Gaza imesema leo Jumatatu kuwa mashambulizi ya Israel yaliwaua zaidi ya watu 130 siku moja iliyopita. Jeshi la Israel limesema leo kuwa operesheni zake ni pamoja na kuwaua wanamgambo watano kaskazini mwa Gaza ambao walikuwa wakijaribu kupata silaha pamoja na mashambulizi ya anga na aridhini ambayo yaliharibu vituo vya kuhifadhi silaha katika eneo la Hani Yunis kusini mwa Gaza. Rais mpya wa Guatemala Bernardo Arevalo ameahidi mapema leo kupambana na rushwa na kusimamia imara dhidi ya utawala wa kiimla duniani katika hotuba yake ya kwanza baada ya kuapishwa. Hatutaruhusu taasisi zetu kukumbwa na rushwa na kutohofia kushtakiwa, alisema katika sherehe ya kuapishwa iliyofanyika Guatemala City kwa zaidi ya saa tisa baada ya juhudi za mwisho za kuzuia rushwa na kuingia madarakani. Mbunge huyo wa zamani mwenye umri wa miaka sitini na mitano na mwanadiplomasia na mwana ia aliondoa hasira kubwa wakati alipojitosa na kushinda uchaguzi mwezi Agosti mwaka jana, na kuwafariji wapiga kura waliochoshwa na rushwa katika moja ya mataifa masikini zaidi ya Amerika Kusini. <tipos> Bridget Flona kutoka kule Uganda, Uganda Kampala, mkamiti um, hata kwamba si uh, Luganda, naelewa baadhi ya maneno machache tu mm -hmm, lakini nikiona huu wimbo uh, wakajanja mm -hmm, maneno yanaingiliana, kuna masuala ya ujanja <laughs> <laughs> pengine Fiona wa Maya angekuwepo hapa mm-hmm. angetuelezea zaidi kuhusu kujua wimbo huu unazungumzia nini, lakini wakajanja, kuna masuala ya ujanja. Huyo ni Bridget Flona kutoka kule Uganda. Haya basi, inatupa fursa ya kuelekea katika kipengele cha uh, Barazani, ambapo tulikuuliza wewe msikilizaji, uh, nini maoni yako, unamkumbuka vipi uh, Martin Luther King Jr mwanaharakati wa haki za kiraia hapa nchini Marekani. Kumekuwa na uh, maoni machache, na tunajaribu pia msikilizaji kukaribisha uweze kupiga simu kutoa mchango wako. Basi nambari zetu studio hapa ziko wazi, unaweza ukapiga simu ukatoa mchango wako, uh, kuelezea ni namna gani ambavyo unamkumbuka uh, Martin Luther King, na kama tulivyosema hapo awali hapa nchini Marekani leo uh, ofisi za serikali kuu ni kwamba zimefungwa, watu wawafanyi kazi kwa ajili ya kumwenzi uh, kiongozi huyu ambaye ni muhimu kwa watu weusi, na kazi za kujitolea zinafanywa kwa watu mbalimbali, hata mashule pia yamefungwa, lakini pia watu wanafanya shughuli mbalimbali uh, katika maeneo ya kusaidia wale ambao wanahitaji msaada uh... Pengine tusome maoni machache hao ambao wameandika kwenye Facebook. inamwona huu Joe Mwangi anasema anamfahamu katika vyombo vya habari, vinyara wengi hapa Afrika hawakuwa wamezaliwa mwaka elfu moja mia tisa sitini na nane wakati King alipouawa huko Marekani. Hilo jina nimeliona baadaye katika vitabu nilipokuwa shuleni. VOA pia imetuelimisha kwa miongo mingi kumhusu Dr King. Huyu Donald Jobson wa Kigogo Fresh, Dar es Salaam, Tanzania, anasema binafsi anamkumbuka kwa umahiri wake wa kutetea haki za watu weusi na hakuwa mwoga. Alafu uh, huyu anaitwa Inziani Mathewa anasema Martin jina lake na Martin wa Shaman, majina na matendo yao ya kupenda uwazi kamwe hayatatoka akilini mwangu. Naomba Mungu vizazi vyao vizae Martin wengine waokowe ulimwengu kwa changa la uchumi na umwagiaji wa damu zisizo na hatia. Edina Chepchumba yeye anasema alifanya vyema kingi, alifanya vyema. Cosmas Sen anasema yeye ni kutoka kule Mpui, Momba, Songwe, Tanzania, anasema lazima watawakumbuka kama mashujaa. Na ifahamike kwamba Martin Luther King Jr. aliishi katika nyakati ambapo ubaguzi wa rangi ulikuwa umeshamiri sana kwenye sehemu nyingi za Marekani. Kwa karibu karne moja baada ya kumalizika kwa vita vya wenyewe kwa wenyewe wa Marekani, wengi weusi walikuwa chini ya sheria iliyojulikana kama Jim Crow, ambapo kimsingi iliwanyima haki ya kuwa raia kamili wa Marekani. Unaendelea kusikiliza VOA Express kutoka hapa Washington DC tupate Kibao cha muziki, manake VOA Express bila muziki mambo bado hayajakamilika. Hata kibao alela Baada ya kupata kibao alela, tunarejea tena hapa studio kuendelea na vile ambavyo tumekuandalia ndani ya VOA Express, ambapo sasa tunaangalia kipengele cha ushauri. Inaelezwa kwamba kufuatia ongezeko la visa vya kuuawa kwa wanawake nchini Kenya na kwingineko katika ukanda wa Afrika Mashariki, ambao kwa kawaida hukutana na wanaume katika vyumba au nyumba za kukodisha maarufu kama Airbnb, baadhi yao wakishiriki ngono baada ya kukutana kupitia mawasiliano ya mitandao ya kijamii, basi hapa tuna Safia Sherifu, Mkenya anayeishi hapa Marekani, anatoa ushauri haswa kwa wanawake vijana ambao ndio wanaolengwa zaidi na wanaume kama hao. Asanti sana kwa majina, anaitwa Safia Sharif na naongea na kutoka uh, US, Maryland, Germantown. Hasa mi ni mkaji wa hapa, lakini nimezaliwa Kenya na ushauri wangu kwa wasichana ni kwanza nahuzunika sana kuona mambo yale yanatendeka kwetu nyumbani. Wasichana wadogo sana wanapoteza maisha na awafa. Haifai kuwa hivyo. Ushauri yangu kwa wasichana ni ya kwamba wapeleke maisha polepole pole. Mazuri mengi itawapata ita na kutafuta watu mtu kwa internet. Maisha ya saa hizi ni very risky. Unless huyu mtu mhakikishe mna meet in public place. Kwenda kumeet mtu kwa Airbnb kwa ama hoteli, ujui chenye atakufanyia hapo ndani. Watu au was, wasichana wastop kufanya hivyo na wasiharakishe maisha wako na umri mdogo. Maisha mengi mengi mengi bado iko mbele yao, wasipoteze maisha juu ya hii mapenzi na ndoa. Itawapata lakini waipeleke taratibu mtu akikuambia tukutane, kutana kwa restaurant penye watu wengine wako. Pea muda ona huyo mtu, kama next week atapiga, kama next month bado ako na wewe, kama atakupeleka nyumbani kwenu, atake kuona wazazi wako, ndugu yako, uipeleke taratibu mm. hiyo ni njia moja sahii, ni modern world, wana watu wanapatikana hivyo, watu wengi wamepata ndoa nzuri Kushindana na, kupatana na hiyo njia, lakini uwe mwerefu usikimbilie, mtu akuite kwa hoteli ukimbilie, usiende. Shukrani sana Safia Sharifu kwa ushauri huo ambao umeutoa kwa vijana popote pale wanaposikiliza VOA Express, na sio tu kwa vijana ta watu wazima katika maisha yetu haya ya kila siku. Na katika kuongezea hilo, maswala ya vifo kwa kuwa wanazungumzia nchini Kenya, huko huko Kenya pia kuna kifo ambacho bado kimeonyesha uh, kina utata kimetokea, ambapo inaelezwa daktari aliyekuwa anafanya ma, uh, uh, maswala ya internship amefariki uh, uh, na kifo chake kime, kimekuwa kime bado kina sintofahamu ma, na inaelezwa kwamba amefia katika uh, Nakuru huko hospital siku ya jumamosi vile vile ni kwamba habari huko Kenya kuhusu vifo vya hasa kati ya wapenzi mm -hmm. ni kwamba, uh, ni kwamba hili limekuwa ni, ni tatizo sugu hii siku za nyuma yaani mtu uh, na mpenzi wake kidogo hivi tu akigombana anamuua. Sasa limekuwa ni kama vile tatizo la afya ya akili wanasema, kutokana na matatizo ya uh, gharama ya maisha, kunakuwa kutoaminiana kati ya wapenzi wanaume na wanawake. Maanake ni jambo ambalo kabisa linasikitisha, lakini eh, muda ndio hivyo tena, unakimbia haraka haraka. Kuhusu masuala yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii, ni kwamba naona hapa wanasema, eh, shindano la kumsaka Miss University mwaka huu lofanyika ukumbi wa mirado uliopo huko Sinza, Dar es Salaam, usiku wa kuamkia jana Jumapili, limetajwa kuyafunika mashindano mengine yote yaliyowahi kufanyika chuoni hapo siku zilizopita kwa ubora na kujaza umati mkubwa wa wahudhuriaji. Katika kinyanganyiro hicho, msomi Debora Lovebond ndiye aliyeibuka na taji la Miss Ardhi University, huku wenzake 11 wakiondoka na mataji mbalimbali mbali ya vipaji na ubunifu. Haya basi, msikilizaji, mpaka hapa ndio tunakamilisha VOA Express kwa siku ya leo ya Jumatatu, Januari 15 mwaka huu wa 2024. Shukrani sana kwa kusikiliza VOA Express mahala popote pale ulipo. Tukutane tena kesho, panapo majaliwa ya Maulana. Naitwa Mkamiti Kibayasi, nimeshirikiana na Patrick Nduimana na mwongozi wa matangazo alikuwa ni Aida Isa. Una wakati mzuri popote pale unapotusikiliza <mulia>